TAM QUỐC CHÍ SEVER PRIVATE

TAM QUỐC CHÍ PRIVATE

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Post_t10LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
Mời chơi TQC Private - SV Tần Tử Anh doanhkaka12 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Fri May 17, 2024 7:53 am
xin link sgol ngocwua76 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Tue May 14, 2024 10:41 pm
Các Bạn rep hộ mình cái mình cảm ơn nhiều mong các bạn chỉ giáo để mình chơi game :( benzema123 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Tue May 07, 2024 3:26 pm
Sever TQC Bá Vương ( 2024) Version 35 (Open 09/03/2024) pkuongank1997 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Wed Mar 06, 2024 3:37 pm
(HOT) Source 4 char 6 char version 17 đến 35 (HOT) doianh7890 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Tue Mar 05, 2024 6:13 pm
[Hot]Giao diện hoàn toàn mới của phiên bản V34 [New] doianh7890 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Tue Mar 05, 2024 6:11 pm
AUTO BUFF MÁU, KẸP TAB VÀ AUTO CLICK Nguyenlam113 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Sat Mar 02, 2024 7:04 pm
SV 500 up 750 moi ra ducshpy123 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Wed Feb 21, 2024 5:25 pm
Tong hop web TQC private china! Nguyenlam113 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Wed Feb 21, 2024 11:58 am
xin link sgol 15 Nguyenlam113 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Wed Feb 21, 2024 11:36 am
Sv 160 mới ra ngày 15/0 20h Dell LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Tue Feb 06, 2024 11:30 am
sever 160 up 180 10 cự úp lên 2 lần nữa full nè máy ní benzema123 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty Sat Dec 30, 2023 10:45 pm
LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Post_f12LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Post_f10

Share | 

LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
Tác giảThông điệp
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Cảm Ơn : 18
GIA NHẬP : 30/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : viet nam

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M: 1
Eyrie A Eyrie A: 2
kappa kappa: 3

LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyFri Jan 06, 2012 10:11 pm

First topic message reminder :

link trang chủ:http://user.qzone.qq.com/674264336?ptlang=2052
link down: [You must be registered and logged in to see this link.]
link vá lỗi:http://www.twyjd.com/shape.rar
đăng kí trong clien nhớ xoá data di vì sv nay không cần data nhé.
có lẽ mình không phải giới thiệu gì nhiều.sv free poin không rs china đông vãi luôn.hãy chơi và cảm nhận.

Tác giảThông điệp
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Cảm Ơn : 48
NGÀY SINH : 29/01/1989
GIA NHẬP : 15/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : I'm from heaven !!! NO , i'm from HELL

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyThu Jan 12, 2012 1:35 pm

thì dân chơi nên gm nó mới khoá chứ

Staring out at the rain with a heavy heart
It's the end of the world in my mind
Then your voice pulls me back like a wake up call
I've been looking for the answer.
ladykillahls
ĐÀY ẢIĐÀY ẢI

Cảm Ơn : 1
GIA NHẬP : 25/09/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : lang son

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyThu Jan 12, 2012 3:12 pm

đệch mẹ cái sv này thăng nào đánh dc tao..... bon mày chơi sv nào cg cùi nghỉ mẹ đê..
The author of this message was banned from the forum - See the message
concaclac2011
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

Cảm Ơn : 0
GIA NHẬP : 13/11/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Viet Nam

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyThu Jan 12, 2012 3:18 pm

SoBaVUong cho tui xin 1 set PS nha.thanks truoc tui là 3kingsvn.tk do'
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyThu Jan 12, 2012 4:10 pm

ladykillahls đã viết:
đệch mẹ cái sv này thăng nào đánh dc tao..... bon mày chơi sv nào cg cùi nghỉ mẹ đê..
hix solo 50-50 mà vẫn nói thế là sao nhỉ.với cái trượng 500 set 370 ông nghi mình to sao.nói thật cũng bình thường thôi.sv này pk chủ yếu không dựa vào đồ.lại thêm chơi sv nào cũng cùi.bên tenfen gặp con qs thì chạy vãi hàng.gần cuối lúc sv bảo trì mang con hk xuống cũng nằm lăn luôn.~~ nói chính xác tí, không người ta cười cho Nóng
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyThu Jan 12, 2012 4:12 pm

concaclac2011 đã viết:
SoBaVUong cho tui xin 1 set PS nha.thanks truoc tui là 3kingsvn.tk do'
ok thôi không vấn đề gì để tối về tôi vào cho
sw3et_l0ve2k12
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

GIA NHẬP : 08/01/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Việt Nam

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyFri Jan 13, 2012 12:22 pm

bà con chỉ giúp úp lính lên hạng vũ mà dame 20k thế nào z. lính cự hổ báo dame 15k up len con thucvuongluubi dame con 2k ai pík chỉ giùm nhaz Lạy hồn
kktuanct1
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

GIA NHẬP : 04/09/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : can tho

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyFri Jan 13, 2012 3:18 pm

có ai cho mình bik món nào mua = point đc ko ...
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyFri Jan 13, 2012 6:02 pm

kktuanct1 đã viết:
có ai cho mình bik món nào mua = point đc ko ...
thế bạn không mua được món nào.thương thành bán gì thì mua được hết
minhli1994
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
minhli1994

GIA NHẬP : 07/11/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyFri Jan 13, 2012 6:26 pm

sv j mà hok thấy đò j hết
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyFri Jan 13, 2012 8:46 pm

minhli1994 đã viết:
sv j mà hok thấy đò j hết
ông cài chả đúng phiên bản thì thấy mới lạ
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Cảm Ơn : 48
NGÀY SINH : 29/01/1989
GIA NHẬP : 15/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : I'm from heaven !!! NO , i'm from HELL

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptyFri Jan 13, 2012 9:05 pm

up lên 11 đê sẽ thấy hết nhưng ko auto được chọn cái nào thì chọn

Staring out at the rain with a heavy heart
It's the end of the world in my mind
Then your voice pulls me back like a wake up call
I've been looking for the answer.
ladykillahls
ĐÀY ẢIĐÀY ẢI

GIA NHẬP : 25/09/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : lang son

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySat Jan 14, 2012 3:31 pm

dkm co acc nao cua may chiu dc 1 hit dkm thang bat tai.. ko share ban data cg kha kham hon dc ai dau
The author of this message was banned from the forum - See the message
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySat Jan 14, 2012 6:48 pm

ladykillahls đã viết:
dkm co acc nao cua may chiu dc 1 hit dkm thang bat tai.. ko share ban data cg kha kham hon dc ai dau
thì mày có sống để đánh được 1 hit đâu mà. toàn 1/2 hit đã thấy mày nằm rùi.thế thì sao tao chịu được 1hit của mày Ngưỡng mộ
giangnhi1991
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

GIA NHẬP : 10/09/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : việt Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySat Jan 14, 2012 8:58 pm

ai chi em è lính cái, chơi 2 ngày mà mới đánh đc 1 con boss 10 ch ^^! giangNhi
kenluv74
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

Cảm Ơn : -1
GIA NHẬP : 24/12/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : hcm

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySat Jan 14, 2012 11:10 pm

Có ai bik chuyển lính 180 lên cao hơn thế nào k ???
longxz
ĐÀY ẢIĐÀY ẢI

GIA NHẬP : 29/10/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySun Jan 15, 2012 7:08 am

kiem do 600 o? dau ra vay cac ban
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySun Jan 15, 2012 9:39 am

longxz đã viết:
kiem do 600 o? dau ra vay cac ban
sv chưa xuất hiện đồ 600. giáp 499 max . vk 500 max
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySun Jan 15, 2012 10:51 am

sv mới update.anh em đang xài cai txsg.exe cũ sẽ không mua được đồ trên tt.phải xài cái mới ngày 15/1 mà tôi lại không biết up file đó.vì gm sent trực tiếp không có link down. mua được thêm lính tngu 200 haha cuối cùng thì cũng chuyển được lính giống china. và 1 số hoá trang vip khác
kenluv74
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySun Jan 15, 2012 11:06 am

ông SoBaVuong có nick yh không send cho tui đi Nóng
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySun Jan 15, 2012 11:36 am

kenluv74 đã viết:
ông SoBaVuong có nick yh không send cho tui đi Nóng
mình gửi cho id lunaxx gì đó rồi ông ấy nói đang up mà sao lâu thế
langtutrongmo
BINH NHẤTBINH NHẤT

Cảm Ơn : 3
GIA NHẬP : 16/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Thanh pho ho chi minh

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySun Jan 15, 2012 11:46 am

móa nảy đang gữi cho t dơ gần xong tắt là sao ra rữi lại cái nào
kenluv74
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySun Jan 15, 2012 12:00 pm

ai có rồi up lên đây vs nào Nóng
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySun Jan 15, 2012 6:26 pm

kenluv74 đã viết:
ai có rồi up lên đây vs nào Nóng
đã sent cho thang luna và 1 số người để sent lên mà đến h vẫn chả thấy ai post buồn thật
awdsasdws
BINH NHẤTBINH NHẤT

GIA NHẬP : 18/09/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : tuyhoa

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySun Jan 15, 2012 6:43 pm

yahoo boythoixua_py anh SOBAVUONG send cho em di
longxz
ĐÀY ẢIĐÀY ẢI

GIA NHẬP : 29/10/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 EmptySun Jan 15, 2012 7:07 pm

cac ban oi kiem do 500>>> o? dau ra vay
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 4 Empty

LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» hiện đang nản sv china. muốn chiến server bavuong anh em nào trong forum chơi pmm
» Hiện tại AE đang chơi sv china nào vậy. post link vào đây để ae cùng chơi chém gió cho vui nào
» Nhờ ADMIN TÌM DÙM ANH EM 1 SV HAY NHƯ TENFEN ĐỂ ANH EM VÀO CHIẾN NÀO?
» Tenfen VN nhã hứng thì chiến
» Bài Hướng Dẫn đăng ký ID cho những ai lâu không chơi và quên cách đăng ký
Trang 4 trong tổng số 9 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next