TAM QUỐC CHÍ SEVER PRIVATE

TAM QUỐC CHÍ PRIVATE

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Post_t10LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
Mời chơi TQC Private - SV Tần Tử Anh doanhkaka12 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Fri May 17, 2024 7:53 am
xin link sgol ngocwua76 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Tue May 14, 2024 10:41 pm
Các Bạn rep hộ mình cái mình cảm ơn nhiều mong các bạn chỉ giáo để mình chơi game :( benzema123 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Tue May 07, 2024 3:26 pm
Sever TQC Bá Vương ( 2024) Version 35 (Open 09/03/2024) pkuongank1997 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Wed Mar 06, 2024 3:37 pm
(HOT) Source 4 char 6 char version 17 đến 35 (HOT) doianh7890 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Tue Mar 05, 2024 6:13 pm
[Hot]Giao diện hoàn toàn mới của phiên bản V34 [New] doianh7890 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Tue Mar 05, 2024 6:11 pm
AUTO BUFF MÁU, KẸP TAB VÀ AUTO CLICK Nguyenlam113 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Sat Mar 02, 2024 7:04 pm
SV 500 up 750 moi ra ducshpy123 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Wed Feb 21, 2024 5:25 pm
Tong hop web TQC private china! Nguyenlam113 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Wed Feb 21, 2024 11:58 am
xin link sgol 15 Nguyenlam113 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Wed Feb 21, 2024 11:36 am
Sv 160 mới ra ngày 15/0 20h Dell LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Tue Feb 06, 2024 11:30 am
sever 160 up 180 10 cự úp lên 2 lần nữa full nè máy ní benzema123 LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty Sat Dec 30, 2023 10:45 pm
LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Post_f12LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Post_f10

Share | 

LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
Tác giảThông điệp
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Cảm Ơn : 18
GIA NHẬP : 30/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : viet nam

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M: 1
Eyrie A Eyrie A: 2
kappa kappa: 3

LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty
Bài gửiTiêu đề: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptyFri Jan 06, 2012 10:11 pm

First topic message reminder :

link trang chủ:http://user.qzone.qq.com/674264336?ptlang=2052
link down: [You must be registered and logged in to see this link.]
link vá lỗi:http://www.twyjd.com/shape.rar
đăng kí trong clien nhớ xoá data di vì sv nay không cần data nhé.
có lẽ mình không phải giới thiệu gì nhiều.sv free poin không rs china đông vãi luôn.hãy chơi và cảm nhận.

Tác giảThông điệp
HThaokiet
BINH NHẤTBINH NHẤT
HThaokiet

Cảm Ơn : 8
GIA NHẬP : 04/09/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : I'm from the hell

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M: 1Ranger

LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySat Jan 28, 2012 1:13 pm

Thôi kiếm 1 sever khác rồi anh em làm từ đầu chứ có kẻ trước người sau thì cũng cảm thấy nản
ichiru123
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Cảm Ơn : 4
GIA NHẬP : 16/11/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Tuyen quang

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Jan 29, 2012 11:52 am

sao ko mua dc do tren thuong thanh nua vay
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Jan 29, 2012 2:40 pm

có bản sv mới lunax gì đó post ở trang 7 đó,down về xài cái đó thì mua được
HThaokiet
BINH NHẤTBINH NHẤT
HThaokiet

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Jan 29, 2012 3:46 pm

Bác Sobavuong còn chơi sv này k ???
neumaythich
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

Cảm Ơn : 0
GIA NHẬP : 22/01/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : nha trang

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Jan 29, 2012 6:38 pm

cho mình hỏi cách thức đăng ký
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Jan 29, 2012 7:05 pm

đây down cái này về chép vào là mua đồ được

mediafire.com hcom6zahe3gkqj4
ta vẫn chiến đều đều
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Cảm Ơn : 48
NGÀY SINH : 29/01/1989
GIA NHẬP : 15/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : I'm from heaven !!! NO , i'm from HELL

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptyMon Jan 30, 2012 6:52 am

neumaythich đã viết:
cho mình hỏi cách thức đăng ký
đăng kí trong clien nhé.ô thứ 2 từ trái sang.

Staring out at the rain with a heavy heart
It's the end of the world in my mind
Then your voice pulls me back like a wake up call
I've been looking for the answer.
ichiru123
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Cảm Ơn : 4
GIA NHẬP : 16/11/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Tuyen quang

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptyThu Feb 02, 2012 9:24 pm

Nan gio` dang nhap no keu tai khoan hoac mat khau sai ko the tin vao` mat minh` luon
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptyThu Feb 02, 2012 11:24 pm

thế có nghĩa là sv đã reset lại từ đầu

SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptyThu Feb 09, 2012 10:41 pm

sv này h nó tách thành 2 sv rồi.1 cái chơi giống cái cũ . 1 cái mới cách chơi khác .china đông không free poin nữa.kiếm đồ cũng dễ nhưng thấy mọi người ít chơi,lên chơi mình cho vui.
link trang chủ cái cũ vẫn thế.đăng kí lại là lại chơi được
link cái mới nè :http://user.qzone.qq.com/1041126320/main
link down :http://www.wxkdst.com/download/qingchengsanguo.zip
dk trong clien nhé
post anh em test thôi chứ hướng dẫn chơi như thế thì anh em tìm hiểu nhé.dạo này bận không vào game được.
2 sever này GM nó vẫn theo gamer chơi.tuy không giúp đỡ nhưng event công thành với xb thì cứ đều đều.
mylife211
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

Cảm Ơn : 0
GIA NHẬP : 30/01/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : nha trang

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptyFri Feb 10, 2012 10:01 am

sv chan lam anh em ak

Viết bài có dấu đi em ơi.....

HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySat Feb 11, 2012 6:57 am

SV này săn đồ như thế nào đấy vaicacut ới.

SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySat Feb 11, 2012 2:15 pm

ông chơi cái cũ hay cai mới.nếu chơi cái này :http://user.qzone.qq.com/1041126320/main
thì lúc vào ông lv 498 mua đồ shop vào clt gặp thằng quan gần cửa chợ nó đưa vào map săn kiếm đồ.trong đấy. thằng quan đấy có 3 dòng. dòng 1 2 là dành cho lv <499. dòng 3 là lv 500.kiếm đủ đồ 370 thì đi train ở ld lên 500. rồi qua dòng 3 kiếm đồ 500. sv dễ chơi chỉ kiếm htp với cpht hơi khó
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySat Feb 11, 2012 5:44 pm

biết rồi nhưng mà dòng nào kiếm đồ nào.bảo với.cách kiếm tiền với kiếm những thứ khác với.chơi mà mù tịt chán lắm.

SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySat Feb 11, 2012 8:03 pm

HoangHiep đã viết:
biết rồi nhưng mà dòng nào kiếm đồ nào.bảo với.cách kiếm tiền với kiếm những thứ khác với.chơi mà mù tịt chán lắm.
dòng 1 kiếm có 3 map. map 1 kiếm vk +bk
map 2 kiếm vk +bk + cl
map 3 kiếm vk +bk +cl+ ngựa
dòng 2 thi cũng tương tự nhưng có thêm trang sức áo trong các loại
map 3 của dòng 2 thi rơi đồ 370 giáp.lúc đánh thì lure từng em ra mà đập.
những sv loại này là của QQ nó làm ra chơi thì chả bao giờ sợ xịt, chỉ có khi game chán hết nó lại reset xài clien mới để thay đổi
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySat Feb 11, 2012 10:43 pm

thế sv này kiếm cl chuyển lính ra sao.data việt hoá thế nào hả ông.tôi copy data khác vào toàn không nhìn được đồ thôi.cả chỗ cầy tiền nữa.cái huy chương cam để làm gì nhỉ

HThaokiet
BINH NHẤTBINH NHẤT
HThaokiet

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Feb 12, 2012 5:20 am

anh hiệp chơi sever này mà dấu em hả =.=!
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Feb 12, 2012 6:47 am

HThaokiet đã viết:
anh hiệp chơi sever này mà dấu em hả =.=!

Anh dấu chú làm gì anh cũng mới chơi hôm qua thôi.ngồi buồn không có gì làm thì nghịch tý ý mà.

HThaokiet
BINH NHẤTBINH NHẤT
HThaokiet

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Feb 12, 2012 7:15 am

Hồi trước còn nhớ cái pass giờ quên mất rồi :(
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Feb 12, 2012 12:39 pm

nhớ cũng làm gì đâu mà.sv này mới mở lại mà.

SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Feb 12, 2012 12:58 pm

HoangHiep đã viết:
thế sv này kiếm cl chuyển lính ra sao.data việt hoá thế nào hả ông.tôi copy data khác vào toàn không nhìn được đồ thôi.cả chỗ cầy tiền nữa.cái huy chương cam để làm gì nhỉ
lính trên cự săn trong dòng 1 map 2 trở lên rớt 1 loại cl nữa ông dùng lính cự chuyển lên ra đội lính giống hệt lính cự nhưng nó pe tí à.trên nữa thì săn ở dòng 3 kiếm đồ 499 luôn thể.trên nữa là lính mèo , khung long ấy. tiếp nữa thì tui chưa rõ vì cũng ít chơi
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Feb 12, 2012 1:36 pm

lính trên cự là lính 180tn đấy à.cl tiếp theo là săn ở dòng 3 à.chuyển mấy lần thì lên được khủng long.còn cái huy chương cam nữa.để làm gì thế?

SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Feb 12, 2012 1:56 pm

uh dùng lính 180tngu đó chuyển.nếu xài việt hoá thì lính sau khi chuyẻn có cái tên là các loại linh tướng... vd linh tướng tiêu hà ,điêu thuyền.cl săn ở dòng 1 map 3 hoặc dòng 2 map 1. lính đó 500 tngu. nhìn vẫn giống lính cự nhưng nó bé lắm. còn lính khung long thì săn cl ở dòng 3.là lính khunglong luôn đấy.lính cao hơn nữa thì chưa biết kiieem đâu. huy chương cam tui cũng chưa săn ra. lên không rõ
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Feb 12, 2012 2:00 pm

ùk.thank ông.mà còn chưa biết kiếm tiền ở đâu nhiều đây.chúng nó bán đồ toan 100m tiền đâu ra mà mua

kenluv74
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

Cảm Ơn : -1
GIA NHẬP : 24/12/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : hcm

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 EmptySun Feb 12, 2012 4:09 pm

sv hay thì hay nhưng mỗi tội lag kinh khủng, vào game chừng được 1-2p lag --> mkn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)   LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào) - Page 6 Empty

LẠI 1 SV ĐÁNG CHƠI RA LÒ( trong khi chờ đợi tenfen anh em vô chiến nào)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» hiện đang nản sv china. muốn chiến server bavuong anh em nào trong forum chơi pmm
» Hiện tại AE đang chơi sv china nào vậy. post link vào đây để ae cùng chơi chém gió cho vui nào
» Nhờ ADMIN TÌM DÙM ANH EM 1 SV HAY NHƯ TENFEN ĐỂ ANH EM VÀO CHIẾN NÀO?
» Tenfen VN nhã hứng thì chiến
» Bài Hướng Dẫn đăng ký ID cho những ai lâu không chơi và quên cách đăng ký
Trang 6 trong tổng số 9 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next