TAM QUỐC CHÍ SEVER PRIVATE

TAM QUỐC CHÍ PRIVATE

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Post_t10Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
xin link sgol tqccn001 Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Fri Mar 15, 2024 6:26 pm
Sever TQC Bá Vương ( 2024) Version 35 (Open 09/03/2024) pkuongank1997 Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Wed Mar 06, 2024 3:37 pm
(HOT) Source 4 char 6 char version 17 đến 35 (HOT) doianh7890 Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Tue Mar 05, 2024 6:13 pm
[Hot]Giao diện hoàn toàn mới của phiên bản V34 [New] doianh7890 Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Tue Mar 05, 2024 6:11 pm
AUTO BUFF MÁU, KẸP TAB VÀ AUTO CLICK Nguyenlam113 Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Sat Mar 02, 2024 7:04 pm
SV 500 up 750 moi ra ducshpy123 Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Wed Feb 21, 2024 5:25 pm
Tong hop web TQC private china! Nguyenlam113 Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Wed Feb 21, 2024 11:58 am
xin link sgol 15 Nguyenlam113 Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Wed Feb 21, 2024 11:36 am
Sv 160 mới ra ngày 15/0 20h Dell Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Tue Feb 06, 2024 11:30 am
Mời chơi TQC Private - SV Tần Tử Anh doanhkaka12 Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Sun Jan 28, 2024 9:46 pm
sever 160 up 180 10 cự úp lên 2 lần nữa full nè máy ní benzema123 Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Sat Dec 30, 2023 10:45 pm
SV 160 5 năm chơi một sv . ichiru123 Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty Mon Dec 11, 2023 9:09 am
Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Post_f12Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Post_f10

Share | 

Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
christianval
BINH NHẤTBINH NHẤT

Cảm Ơn : 1
GIA NHẬP : 19/04/2014
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Nha Trang

Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty
Bài gửiTiêu đề: Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật   Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật EmptySat Oct 17, 2020 5:59 pm

🕌🕌 Tam Quốc Chí Anh Em Tụ Họp 🕌🕌
🎉 Siêu Phẩm Sắp Ra Mắt: 15h00, Chủ nhật, 18/10/2020🎉
➡ Các chư vị anh hùng vui lòng theo dõi trang Fanpage/Group của chúng tôi sẽ có cập nhật thông tin sự kiện chính thức.
➡ Miễn Phí
➡ Hoài Niệm
➡ Vui Là Chính
➡ Mở chơi luôn khỏi test
➡ Phi lợi nhuận, tỷ lệ nạp card 100k = 10k@ (Săn boss vẫn rớt ngân phiếu - không khuyến khích nạp)
➡ Boss rớt thấp nhất tinh cang, thần thiết (Nói không với đặc tốc đan, hoa đà tán).
🗽 Giới Thiệu 🗽
➡ Phó Bản Đầy Đủ
➡ Chiến Trận Hàng Ngày
➡ Công Thành Mỗi Tuần (Thứ 4 - Chủ Nhật)
➡ Hệ Thống Boss mới, Boss Hoạt Hình Tàu Khựa, Boss mới
➡ Skill Chuẩn Và Được Chỉnh Sửa Đôi Chút
➡ Sử Dụng Max Vũ khí 180, Trang Bị 180
➡ Định Vị Ra Skill
➡ Âm Thanh Sống Động
➡ Biểu Tượng Cảm Xúc Mới
➡ Đồ Hoạ Mới Màu Mè Bê Đê
➡ Và còn nhiều tính năng khác,..vv
➡ Khởi đầu level 120, lính 132 (Server không train - Săn boss rớt kinh nghiệm up level)
➡ Sự Kiện Săn Gà kiếm quà khui túi (Vũ khí 130, 125, ngân phiếu...)
➡ Map Quy Hoạch boss, thời gian xuất hiện nhanh
➡ Khởi động vũ khí 120, Giáp 105 (+17), Ngựa Bạch Hổ Thần, săn boss tân thủ hoặc hoạt hình để có vũ khí + giáp cao hơn.
➡ Lính Cự 2 Chân, săn boss để có hòm mở lính 4 chân + chức lệnh up Ngự.
🎉 Quảng bá 🎉
➡ Like, Share bài viết trên tường bạn chế độ công khai.
➡ Share bài này lên 3 Nhóm group Tam Quốc Chí, mời Chọn Tất Cả ALL bạn bè Thích Trang.
➡ Chụp hình inbox GM.
Link Cài Đặt: [You must be registered and logged in to see this link.]
Bản cập nhật: coming soon...
👉 Phần thưởng: 500@ cho mỗi lần share .
👉 Những ai tham gia phải làm đúng và hợp lệ, nếu không đúng sẽ không tính.
👉 Có làm đầy đủ các bước ngày open sẽ có thêm phần quà HOT VIP cho các chư vị anh hùng, like share mạnh tay có quà.
🌵🌱🌵🌱🌵🌱🌵🌱🌵🌱🌵🌱🌵🌱🌵🌱🌵🌱🌵🌱
Group ➡ [You must be registered and logged in to see this link.]
Fanpage ➡ [You must be registered and logged in to see this link.]
vinhdiu
BINH NHẤTBINH NHẤT

Cảm Ơn : 0
GIA NHẬP : 26/07/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : vinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật   Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật EmptySun Oct 18, 2020 9:12 am

sv này có xài được auto không bro
christianval
BINH NHẤTBINH NHẤT

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật   Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật EmptySun Oct 18, 2020 10:30 am

Auto gi ban ? sv nay mo choi vui thoi !
nhoxgin1990
BINH NHẤTBINH NHẤT
nhoxgin1990

Cảm Ơn : 0
NGÀY SINH : 18/03/1997
GIA NHẬP : 23/01/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Nhà Bàng

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật   Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật EmptyMon Oct 19, 2020 8:39 pm

up......
christianval
BINH NHẤTBINH NHẤT

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật   Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật EmptyFri Oct 30, 2020 7:57 pm

up...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật   Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật Empty

Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mắt Chủ Nhật

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mới Ra Mắt 05.05.2021
» Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra Mới Ra Mắt - Phong Cách China
» ????????GIỚI THIỆU MÁY CHỦ TAM QUỐC CHÍ BẠO LONG ????????
» Tam Quốc Chí Server Anh Em Ra (Mới mở)
» Tam Quốc Chí Server Anh Em
Trang 1 trong tổng số 1 trang