TAM QUỐC CHÍ SEVER PRIVATE

TAM QUỐC CHÍ PRIVATE

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Post_t10tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
xin link sgol tqccn001 tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Fri Mar 15, 2024 6:26 pm
Sever TQC Bá Vương ( 2024) Version 35 (Open 09/03/2024) pkuongank1997 tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Wed Mar 06, 2024 3:37 pm
(HOT) Source 4 char 6 char version 17 đến 35 (HOT) doianh7890 tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Tue Mar 05, 2024 6:13 pm
[Hot]Giao diện hoàn toàn mới của phiên bản V34 [New] doianh7890 tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Tue Mar 05, 2024 6:11 pm
AUTO BUFF MÁU, KẸP TAB VÀ AUTO CLICK Nguyenlam113 tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Sat Mar 02, 2024 7:04 pm
SV 500 up 750 moi ra ducshpy123 tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Wed Feb 21, 2024 5:25 pm
Tong hop web TQC private china! Nguyenlam113 tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Wed Feb 21, 2024 11:58 am
xin link sgol 15 Nguyenlam113 tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Wed Feb 21, 2024 11:36 am
Sv 160 mới ra ngày 15/0 20h Dell tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Tue Feb 06, 2024 11:30 am
Mời chơi TQC Private - SV Tần Tử Anh doanhkaka12 tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Sun Jan 28, 2024 9:46 pm
sever 160 up 180 10 cự úp lên 2 lần nữa full nè máy ní benzema123 tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Sat Dec 30, 2023 10:45 pm
SV 160 5 năm chơi một sv . ichiru123 tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty Mon Dec 11, 2023 9:09 am
tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Post_f12tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Post_f10

Share | 

SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Cảm Ơn : 48
NGÀY SINH : 29/01/1989
GIA NHẬP : 15/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : I'm from heaven !!! NO , i'm from HELL

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptySun Aug 26, 2012 5:02 pm

First topic message reminder :

Trang chủ : [You must be registered and logged in to see this link.]
Dow : [You must be registered and logged in to see this link.] Chọn ô màu trắng nhé...
Mới open chiều nay. china còn cùi lắm... anh em vào cùng nhau săn bss kiếm đồ bem china nào...

Tác giảThông điệp
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptyWed Sep 05, 2012 8:16 am

lúc đầu thì sv đông thế.QD 3x người săn boss lúc nào cũng 2 pt full.giờ nản hết rồi.bó tay.chắc các mem này chỉ thích hợp chơi sv full poi thôi...giờ thì cũng chả cần đến full pt để săn bos 500 nhưng mà thấy tinh thần giảm sút quá.

Anh em nào nghỉ thì để lại ac cho mình cấy rác nào....
ThaiTuPK
THƯỢNG SĨTHƯỢNG SĨ
ThaiTuPK

Cảm Ơn : 11
GIA NHẬP : 14/07/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : TP Ca Mau

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M: 1
Eyrie A Eyrie A: 2
kappa kappa: 3

Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptyWed Sep 05, 2012 9:50 am

A HOA HIEP WA SV 1000 KO FULL CO 90 POIN THOI !! WA ĐÂY CHƠI !! SV MÓC LA LV ĐẠT ĐẾN 3000 !!! WA ĐÂY EM CHỈ CÁCH DỔI NGÂN PHIẾU 1 NGÀY KIẾM KHOẢN 100 NP LA CHUYỆN NHỎ KAKAK!! NẾU NHƯ NHỮNG AC CÀY CẢU ANH NHIỀU THÊ QUA BÊN NAY HẾT CHÁC LÀ NGYAF KIẾM 1K NGÂN PHIẾU !!! NP ÍT AI BIẾT ĐỔI LẮM !!! BÍ MẬT KO CHỈ AI CẢ ^^!!
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Cảm Ơn : 18
GIA NHẬP : 30/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : viet nam

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptyWed Sep 05, 2012 10:11 am

đổi kiểu gi post lên cho anh em cùng chơi đi. bí mật làm gì nhỉ....... Nóng
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptyWed Sep 05, 2012 10:12 am

[quote="HoangHiep"][color=green][b]lúc đầu thì sv đông thế.QD 3x người săn boss lúc nào cũng 2 pt full.giờ nản hết rồi.bó tay.chắc các mem này chỉ thích hợp chơi sv full poi thôi...giờ thì cũng chả cần đến full pt để săn bos 500 nhưng mà thấy tinh thần giảm sút quá.

Anh em nào nghỉ thì để lại ac cho mình cấy rác nào....[/b][/color][/quote]

sv này có vẻ giống tenfen thật mà độ cân bằng không được như xưa vô nhìn cái vh nản luôn khỏi muốn chơi
ThaiTuPK
THƯỢNG SĨTHƯỢNG SĨ
ThaiTuPK

Cảm Ơn : 11
GIA NHẬP : 14/07/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : TP Ca Mau

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptyWed Sep 05, 2012 10:21 am

CHƠI SV 1000 NÈ SBV !!
SoBaVuong
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptyWed Sep 05, 2012 3:08 pm

uh để tối về làm acc . nhưng sv 1000 chơi cũng vãi đái , không auto boss mà cày kéo thì vãi linh hồn
sourdril
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

Cảm Ơn : 0
GIA NHẬP : 26/08/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : vinh

Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptyMon Sep 24, 2012 10:14 am

Sever ai bỏ acc thì chuyển nhượng cho tui cày rác đi
codon534
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

GIA NHẬP : 29/03/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : thai binh

Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptyMon Sep 24, 2012 11:03 am

sao mình ko dk dc thế :M
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptyMon Sep 24, 2012 12:51 pm

Copy link đăng kí sang IE.có thế FF nó lỗi... hoặc là nó không cho đăng kí nữa....
duynha11
THƯỢNG SĨTHƯỢNG SĨ
duynha11

Cảm Ơn : 3
GIA NHẬP : 18/12/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : HN

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptyMon Sep 24, 2012 9:07 pm

tình trạng fam acc quá nhiều lên nó không cho đăng ký acc nũa

^^
dngl00
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
dngl00

GIA NHẬP : 29/08/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : HCM

Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 EmptyTue Sep 25, 2012 9:59 am

Đã dẹp bỏ cái sv này :) Giờ chả còn ai chơi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...   tengfeng - SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào... - Page 3 Empty

SV 500 gần giống tengfeng đây... Anh em nào đã test cùng tôi sv full poi thích thì vào cầy nào...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» sv 500 thể loại tengfeng ai thích thì vào nhé
» Cần xin bản vá lỗi không thấy các loại đá sv 500 gần giống tengfeng. ai có post lên cho anh em dùng nhé.
» sv giống as 70% việt hoá ok lv 160 vn cũng khá đông
» 1 sv full point.. lv 750 lính ra skill vô cùng đẹp mắt...
» Lại 1 sv 500 19/10 ! Thích Thì TEST !
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3