TAM QUỐC CHÍ SEVER PRIVATE

TAM QUỐC CHÍ PRIVATE

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Post_t10Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
xin link sgol tqccn001 Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Fri Mar 15, 2024 6:26 pm
Sever TQC Bá Vương ( 2024) Version 35 (Open 09/03/2024) pkuongank1997 Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Wed Mar 06, 2024 3:37 pm
(HOT) Source 4 char 6 char version 17 đến 35 (HOT) doianh7890 Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Tue Mar 05, 2024 6:13 pm
[Hot]Giao diện hoàn toàn mới của phiên bản V34 [New] doianh7890 Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Tue Mar 05, 2024 6:11 pm
AUTO BUFF MÁU, KẸP TAB VÀ AUTO CLICK Nguyenlam113 Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Sat Mar 02, 2024 7:04 pm
SV 500 up 750 moi ra ducshpy123 Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Wed Feb 21, 2024 5:25 pm
Tong hop web TQC private china! Nguyenlam113 Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Wed Feb 21, 2024 11:58 am
xin link sgol 15 Nguyenlam113 Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Wed Feb 21, 2024 11:36 am
Sv 160 mới ra ngày 15/0 20h Dell Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Tue Feb 06, 2024 11:30 am
Mời chơi TQC Private - SV Tần Tử Anh doanhkaka12 Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Sun Jan 28, 2024 9:46 pm
sever 160 up 180 10 cự úp lên 2 lần nữa full nè máy ní benzema123 Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Sat Dec 30, 2023 10:45 pm
SV 160 5 năm chơi một sv . ichiru123 Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty Mon Dec 11, 2023 9:09 am
Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Post_f12Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Post_f10

Share | 

Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
ba13uon
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
ba13uon

Cảm Ơn : 0
GIA NHẬP : 17/07/2015
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : hải phòng

Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyFri Apr 22, 2016 5:25 pm

First topic message reminder :

Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 13010713_1312411365455578_7529734907454591011_n

Mình mượn tài khoản vì reg acc không được :(((((( mong ad check lỗi này ạ
Mình xin giới thiệu về server bọn mình ... vâng chỉ đơn giản là AS có gì server mình có đó kể các các phiên bản từ thời cổ hy lai từ năm 2008 đến 2014 Ngưỡng mộ

==================================
Tam Quốc Chí Tôn Quyền - G2PlayVN - Chuẩn AS
Fanpage: [You must be registered and logged in to see this link.]
Fangroup: [You must be registered and logged in to see this link.]
Trang Chủ: [You must be registered and logged in to see this link.]
Link sự kiện: [You must be registered and logged in to see this link.]

Một số hình ảnh test game ạ :D

Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 13072753_1312411492122232_3270805751927192858_o
Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 13040875_1312411552122226_7298318543125834827_o
Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 13071945_1312411618788886_4113553091467437655_o

Vì là server mới và bọn mình còn non kinh nghiệm nhưng sau 1 thời gian trải nghiệm thì thấy rằng đây là 1 game cực hay mà cả bọn chả ai để ý biết bao nhiêu năm nay, nên bọn mình đang cần tuyển thêm 1 cơ số nhân sự chuyên về game này hỗ trợ cố vấn và test game ạ . Cảm ơn mọi người vì đã đọc ^^

Tác giảThông điệp
ba13uon
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
ba13uon

Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 11:40 am

ThaiTuPK đã viết:
^^!
MẶC KỆ NGƯỜI TA

Không êu đừng phũ Ngáy
nhjkjeu
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
nhjkjeu

Cảm Ơn : 1
GIA NHẬP : 18/07/2015
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : vinh phuc

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 12:11 pm

cố len các bạn. bọn mình sẽ ủng hộ hết mình, nếu server ok, uy tín, chơi từ đồ đá, cân= giữa cày cuốc và nạp thẻ, phát triển chậm, mình cam kết kêu gọi ít nhất là bọn G WARRIORS ( NHT, TaoThao) đang luu lạc về chiến cùng ( Yên tâm (Nhân)XiaHouDun+Khuê Dâm( Warrior) gọi thì 10 thằng phải có 8 thằng về,).
cũng góp ý luôn là: bạn phải cbi tinh thần:
1/ DDOS kinh khủng lắm đấy :D ( trc chơi bên NHT co thời điểm bị DDOS cả tuần luôn)
2/ làm sao để tránh lạm phát, khủng hoảng thừa, thì server sẽ phát triển lâu dài đc.
vi du nhu cái server Điêu Thuyền, cái ông GM ko biết là ngu hay cố tình làm vậy mà để rác khi train quái lv thấp( Thô ma, Phác ngọc .vv..vv=188 lượng gấn= rác của map 12x luôn), chỉ 2tuần là tiền mil gần như ko có giá trị (bạn thử nghĩ : 1 acc ps lv 3x ko cần đầu tư gì farm 1 ngày 600~800k, 1 máy tính ngon ngày treo 30~50 acc :D:D )
những server kiểu ý cùng lắm dc 1 tháng là đìu hiu hoặc sập, mặc dù cái định hướng cày cưốc kiểu đồ đá rất hấp dẫn ( ý kiến cá nhân thôi nhé :D)
3/ nếu các bạn it kinh nguyệt vè TQC nên test kỹ, open giới hạn lv 60, hoặc 70 là cùng lâu 1 chút ( tất nhiên còn phải tham khảo AE là chính) nhỡ có lỗi gì thì cũng dễ sửa vì lv thấp nên itf nghiêm trọng hơn .( tất nhiên là đừng để lỗi như server Trương Phi AS lúc mới mở là đc

ps: trên đây là ý kiến đóng góp với bạn thôi, còn quyền qiueets định là ở bạn,
cá nhân mình thì trong các server pri thì mình chỉ thấy có 2 server là ngon lành và uy tín nhất: 1 là NHT ,2 là TTH. hy vọng Tôn Quyền cũng là 1 server như vậy
mình sẽ ủng hộ cậu [You must be registered and logged in to see this link.]
ba13uon
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
ba13uon

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 2:11 pm

nhjkjeu đã viết:
cố len các bạn. bọn mình sẽ ủng hộ hết mình, nếu server ok, uy tín, chơi từ đồ đá, cân= giữa cày cuốc và nạp thẻ, phát triển chậm, mình cam kết kêu gọi ít nhất là bọn G WARRIORS ( NHT, TaoThao) đang luu lạc về chiến cùng ( Yên tâm (Nhân)XiaHouDun+Khuê Dâm( Warrior) gọi thì 10 thằng phải có 8 thằng về,).
1/ DDOS kinh khủng lắm đấy :D ( trc chơi bên NHT co thời điểm bị DDOS cả tuần luôn)
2/ làm sao để tránh lạm phát, khủng hoảng thừa,  thì server sẽ phát triển lâu dài đc.
   vi du nhu cái server Điêu Thuyền, cái ông GM ko biết là ngu hay cố tình làm vậy mà để rác khi train quái lv thấp( Thô ma, Phác ngọc .vv..vv=188 lượng  gấn= rác của map 12x luôn), chỉ 2tuần là tiền mil gần như ko có giá trị (bạn thử nghĩ : 1 acc ps lv 3x ko cần đầu tư gì farm 1 ngày 600~800k, 1 máy tính ngon ngày treo 30~50 acc  :D:D )  
những server kiểu ý cùng lắm dc 1 tháng là đìu hiu hoặc sập, mặc dù cái định hướng cày cưốc kiểu đồ đá rất hấp dẫn  ( ý kiến cá nhân thôi nhé :D)
3/ nếu các bạn it kinh nguyệt vè TQC nên test kỹ,  open giới hạn lv 60, hoặc 70 là cùng lâu 1 chút ( tất nhiên còn phải tham khảo AE là chính) nhỡ có lỗi gì thì cũng dễ sửa vì lv thấp nên itf nghiêm trọng hơn   .( tất nhiên là đừng để lỗi như server Trương Phi AS lúc mới mở là đc

cá nhân mình thì trong các server pri thì mình chỉ thấy có 2 server là ngon lành và uy tín nhất: 1 là NHT ,2 là TTH.   hy vọng Tôn Quyền cũng là 1 server như vậy

Hi bạn,
Thứ 1 rằng bạn chịu khó viết dài thế kia thì chắc chắn thực sự tâm huyết rồi. Nên đọc sơ rồi trả lời vỏn vẹn vài câu thì thực sự không xứng đánh chút nào Lạy hồn
Thứ 2 chân thành cảm ơn bạn vì tinh thần đóng góp ý kiến ủng hộ
Thứ 3 về vấn đề DDoS, server nào cũng vậy DDoS là chết. Nhưng vì hệ thống bọn mình có đặt cùng với bên ngân hàng, CA tại data của Viettel (QĐ) nên chỉ bạn trẻ nào không biết tình hình về các dải IP thuộc cơ quan nào mà DDoS thì có lẽ sẽ bị liên lụy dẫn tới truy cứu trách nhiệm hình sự.
Thứ 4 về vấn đề DROP game, Điểm EXP, ... thì chắc chắn bọn mình sẽ để mặc định, nghĩa là vừa chua vừa cay như AS vâng... thực sự là vậy vì nhờ sự chua cay thì giá trị đồ đạc, nhân vật ... mới thực sự có giá và chưa kể độ ổn định lâu dài của game ... vâng 10 năm là điều không tưởng Ngưỡng mộ
Thứ 5 về vấn đề open giới hạn, bọn mình sẽ cho test chơi tẹt ga không giới hạn xem tình hình như thế nào mà đưa các bước đi chỉnh sửa sao cho thật hợp lý
Thứ 6 ngoài tiêu chí là chua cay, lâu dài, chính quy thì bọn mình chủ yếu là tập trung nâng cấp những cái mới chính quy sau này của NPH chính và các chỉnh sửa nhỏ để làm Event và có 1 chút riêng biệt lối đi hợp lý.
Phiên bản của bọn mình sử dụng sẽ là Tiếng Việt có dấu, đầy đủ các tính năng của game như auto train có skill, sàn giao dịch, ... vì phiên bản này là gốc của AS hoàn toàn khác với phiên bản của các server Private khác đang sử dụng chung 1 nguồn.
Còn mọi ý kiến khuất mắt , mong bạn nói riêng và cả toàn bộ anh em cộng đồng TQC cùng đóng góp để bọn mình suy nghĩa đưa ra các quyết định phù hợp đảm bảo tính duy trì của sân chơi. Xin chân thành cảm ơn lời góp ý sâu sắc của bạn.

p/s: chủ trương của bọn mình là không hút máu, nên tỷ lệ nạp thẻ chắc chắn sẽ tương đương ít hoặc nhiều hơn 1 chút so với các server Private khác. Và chủ trương thứ 2 cũng không mang tính cạnh tranh với các server Private lẫn Chính thống khác. Sân chơi sẽ đi theo mặc định đúng bản chất đã có yếu tố tính toán kỹ lưỡng của NSX gốc và NPH chính thức, chỉ khác ở điểm tỷ lệ nạp thẻ đảm bảo đúng sân chơi mang tính trải nghiệm và giải trí ... ít tốn kém.
ba13uon
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
ba13uon

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 2:13 pm

p/s 2: vấn đề muôn thuở -> GM tuồn đồ game -> Bọn mình cũng xin tái khẳng định như các game khác đã phắt hành -> chỉ có bọn ngu và lũ điên mới tuồn đồ ra bán vì điều đó sẽ giết game rất nhanh -> không phải vì Gamer phát hiện mà là vì phá vỡ cấu trúc hoạt động của cả một hệ thống game, chính vì thế việc GM can thiệp game, GM kích cầu, GM tuồn đồ bán ... sẽ không bao giờ xảy ra tại bất kỳ game nào thuộc G2P :D thân ạ.
kishopber
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

GIA NHẬP : 03/11/2015
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : nha trang khanh hoa

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 3:11 pm

T5 se la thang bung no tqc private
doianh7890
ĐẠI ÚYĐẠI ÚY
doianh7890

Cảm Ơn : 15
GIA NHẬP : 25/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : nha trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 4:42 pm

ba13uon đã viết:
nhjkjeu đã viết:
2/ làm sao để tránh lạm phát, khủng hoảng thừa,  thì server sẽ phát triển lâu dài đc.
   vi du nhu cái server Điêu Thuyền, cái ông GM ko biết là ngu hay cố tình làm vậy mà để rác khi train quái lv thấp( Thô ma, Phác ngọc .vv..vv=188 lượng  gấn= rác của map 12x luôn), chỉ 2tuần là tiền mil gần như ko có giá trị (bạn thử nghĩ : 1 acc ps lv 3x ko cần đầu tư gì farm 1 ngày 600~800k, 1 máy tính ngon ngày treo 30~50 acc  :D:D )  
những server kiểu ý cùng lắm dc 1 tháng là đìu hiu hoặc sập, mặc dù cái định hướng cày cưốc kiểu đồ đá rất hấp dẫn  ( ý kiến cá nhân thôi nhé :D)
3/ nếu các bạn it kinh nguyệt vè TQC nên test kỹ,  open giới hạn lv 60, hoặc 70 là cùng lâu 1 chút ( tất nhiên còn phải tham khảo AE là chính) nhỡ có lỗi gì thì cũng dễ sửa vì lv thấp nên itf nghiêm trọng hơn   .( tất nhiên là đừng để lỗi như server Trương Phi AS lúc mới mở là đc

cá nhân mình thì trong các server pri thì mình chỉ thấy có 2 server là ngon lành và uy tín nhất: 1 là NHT ,2 là TTH.   hy vọng Tôn Quyền cũng là 1 server như vậy

Hi bạn,
Thứ 1 rằng bạn chịu khó viết dài thế kia thì chắc chắn thực sự tâm huyết rồi. Nên đọc sơ rồi trả lời vỏn vẹn vài câu thì thực sự không xứng đánh chút nào Lạy hồn
Thứ 2 chân thành cảm ơn bạn vì tinh thần đóng góp ý kiến ủng hộ
Thứ 3 về vấn đề DDoS, server nào cũng vậy DDoS là chết. Nhưng vì hệ thống bọn mình có đặt cùng với bên ngân hàng, CA tại data của Viettel (QĐ) nên chỉ bạn trẻ nào không biết tình hình về các dải IP thuộc cơ quan nào mà DDoS thì có lẽ sẽ bị liên lụy dẫn tới truy cứu trách nhiệm hình sự.
Thứ 4 về vấn đề DROP game, Điểm EXP, ... thì chắc chắn bọn mình sẽ để mặc định, nghĩa là vừa chua vừa cay như AS vâng... thực sự là vậy vì nhờ sự chua cay thì giá trị đồ đạc, nhân vật ... mới thực sự có giá và chưa kể độ ổn định lâu dài của game ... vâng 10 năm là điều không tưởng Ngưỡng mộ
Thứ 5 về vấn đề open giới hạn, bọn mình sẽ cho test chơi tẹt ga không giới hạn xem tình hình như thế nào mà đưa các bước đi chỉnh sửa sao cho thật hợp lý
Thứ 6 ngoài tiêu chí là chua cay, lâu dài, chính quy thì bọn mình chủ yếu là tập trung nâng cấp những cái mới chính quy sau này của NPH chính và các chỉnh sửa nhỏ để làm Event và có 1 chút riêng biệt lối đi hợp lý.
Phiên bản của bọn mình sử dụng sẽ là Tiếng Việt có dấu, đầy đủ các tính năng của game như auto train có skill, sàn giao dịch, ... vì phiên bản này là gốc của AS hoàn toàn khác với phiên bản của các server Private khác đang sử dụng chung 1 nguồn.
Còn mọi ý kiến khuất mắt , mong bạn nói riêng và cả toàn bộ anh em cộng đồng TQC cùng đóng góp để bọn mình suy nghĩa đưa ra các quyết định phù hợp đảm bảo tính duy trì của sân chơi. Xin chân thành cảm ơn lời góp ý sâu sắc của bạn.

p/s: chủ trương của bọn mình là không hút máu, nên tỷ lệ nạp thẻ chắc chắn sẽ tương đương ít hoặc nhiều hơn 1 chút so với các server Private khác. Và chủ trương thứ 2 cũng không mang tính cạnh tranh với các server Private lẫn Chính thống khác. Sân chơi sẽ đi theo mặc định đúng bản chất đã có yếu tố tính toán kỹ lưỡng của NSX gốc và NPH chính thức, chỉ khác ở điểm tỷ lệ nạp thẻ đảm bảo đúng sân chơi mang tính trải nghiệm và giải trí ... ít tốn kém.

Đọc đến truy cứu trách nhiệm hình sự mà ghê vãi các thím ạ Có ai bị như em không? Lạy hồn Lạy hồn Lạy hồn Lạy hồn Lạy hồn
hoangtu2810
BINH NHẤTBINH NHẤT
hoangtu2810

Cảm Ơn : 6
NGÀY SINH : 30/11/1993
GIA NHẬP : 26/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 4:56 pm

Nếu để tỉ lệ drop như AS thì ko ổn , vì sv AS đông người hơn mà sv pri thì chắc chắn là sẽ không đông bằng , chưa kể thời gian chơi chưa chắc đã nhiều bằng người chơi sv của AS nên sv sẽ phát triển rất chậm vì vậy nên nghiên cứu tăng tỉ lệ drop so với AS và cả exp lên lv nữa , nhưng tỉ lệ ở mức ổn định , k quá nhanh k quá chậm , sv AS nói là đc. 10 năm , nhưng thực sữ đã chết đc. 1-2 năm rồi , 1-2 năm trở lại đây ko có 1 event gì mới mẻ cả , toàn các event theo tháng ( nạp , nạp , nạp , nạp , .. ) các event cố định theo các dịp lễ , phiên bản thì cũ rích , h bên china là ver14 cmnr , h vẫn ver 12 , còn update chậm hơn sv private nữa , đâu phải cứ cho tỉl ệ drop thấp , sv phát triển chậm thì mới được lâu dài đâu .
Phoenix
CHỈ HUYCHỈ HUY
Phoenix

Cảm Ơn : 29
NGÀY SINH : 29/02/1984
GIA NHẬP : 30/07/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : cầu gốm

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M: 1
Eyrie A Eyrie A: 2
kappa kappa: 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 6:16 pm

Exp + Drop như AS thì k mấy ng chơi đâu đồng chí ạ. ít cũng phải x4 - x5 lần

Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 73
https://3kvn.forumvi.com
rubakasi
THƯỢNG SĨTHƯỢNG SĨ

Cảm Ơn : 2
GIA NHẬP : 14/01/2014
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Kien Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 7:05 pm

vụ này căng zữ thôi thì ôm nguyên xi bên china về việt hoá có dấu chơi cho sướng đi
donghoi
BINH NHẤTBINH NHẤT
donghoi

Cảm Ơn : 4
GIA NHẬP : 19/03/2015
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Tp.HCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 8:17 pm

chơi kiểu AS thì qua AS chơi còn hơn, người ta qua private để đánh boss, ctc, phó bản, pk thôi.
nhjkjeu
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
nhjkjeu

Cảm Ơn : 1
GIA NHẬP : 18/07/2015
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : vinh phuc

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 9:24 pm

sự thật là người ta choi private cày kéo như server Tào Tháo cực kỳ đông, đến lúc lên tầm gần 5 tháng mở lv 10x trở đi rồi ra Tiểu VH, Siêu VH, Chế tạo đồ vv..vv server mới đìu hiu dần
cái server Điêu Thuyền cá nhân mình cũng nhận thấy sự thiếu chuyên nghiệp, lỗi nhiều, GM quá yếu kém vv,,vv
nhưng số lượng người chơi là khá ấn tượng ( nếu ko muốn nói là đông nhất nhì hiện giờ)
cái đó ko ai phủ nhận đc!
theo mình nghĩ thành công đó là do định hướng server kiểu đồ đá
chơi kiểu đồ đá có cái hay của nó vấn đề là team làm và phát triển server làm sao cho phù hợp thôi
bản thân mình cũng bỏ vài tr trở lên với server Tào Tháo, có thằng bạn mình còn bỏ ra ko dưới 30tr
nhưng thực sự bọn mình có những giây phút rất vui khi chơi server TaoThao,
những cảm xúc khi lần đầu săn dc cuốn Thiểm Hoa, Loạn Vũ, Gia khí Thư,đập vk lên hoặc xịt , hay cảm giác vừa săn dc món giáp ngon cho vào nlt ( thường là min hoặc xịt)vv,vv nó khó tả lắm, nó còn vui hơn cả khi mình đếm tiền của khách trả, hơn cả khi tin báo trúng lô ..
Tất nhiên là chỉ là cảm nghĩ cá nhân cùa mình góp ý trong 2pic thôi , còn lại tuỳ AE nghĩ, tuỳ BQT từng server,
nhưng mình xin khẳng định luôn tháng 5 này sẽ có ít nhất 2 server mở ra, mình dám cá là: nếu 1 trong 2 server theo định hướng no train , drop x5 ,x10 , 1hit lên 9x, 10x , tóm lại ko phải đồ đá, gamer ko phại tự kiếm BK ( Đương nhiên phải hỗ trợ full đặc thù kể cả server đồ đá). server đó sẽ ko có nổi 1/2 gamer so với server đồ đá
ba13uon
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
ba13uon

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyWed Apr 27, 2016 11:12 pm

Server mình đi hướng ổn định lâu dài phát triển, nên việc luyện cấp nhanh, drop cao ... sẽ không khả thi đâu các bạn nhé ! :(
donghoi
BINH NHẤTBINH NHẤT
donghoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyThu Apr 28, 2016 12:16 pm

trian lv kiểu như AS thì ai chơi, qua AS còn hơn, ít nhất cũng x3 x4, drop thì giống AS cũng được
ba13uon
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
ba13uon

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyThu Apr 28, 2016 6:24 pm

Trang chủ tại: [You must be registered and logged in to see this link.]
Fanpage tại: [You must be registered and logged in to see this link.]
Fangroup tại: [You must be registered and logged in to see this link.]

CÁC ĐƯỜNG DẪN TẢI GAME:
. Tải game thông qua FShare: [You must be registered and logged in to see this link.]
. Tải game thông qua Google: [You must be registered and logged in to see this link.]
. Tải game thông qua Mega: [You must be registered and logged in to see this link.]

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT GAME:

-> Bước 1: Sau khi tải về, bạn chạy file TQC_TonQuyen_G2PlayVN.exe để bắt đầu cài đặt -> Chọn”Accept”.
-> Bước 2: Nếu việc chỉnh sửa thư mục cài game là điều cần thiết thì bạn chọn nút “Browse” chọn đường dẫn cài
đặt tới vị trí thư mục mới mong muốn. Chọn “OK” để xác nhận thiết đặt vị trí thư mục cài đặt mới.
-> Bước 3: Vị trí thư mục mới đã được thiết đặt, bạn chọn “Extract” để bắt đầu cài đặt.

Mọi yêu cầu hỗ trợ ingame, cài đặt, báo lỗi ... bạn có thể liên hệ thông qua đây: [You must be registered and logged in to see this link.]
doanhkaka12
BINH NHẤTBINH NHẤT
doanhkaka12

GIA NHẬP : 06/03/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Linh Tiêu Bảo Điện

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyThu Apr 28, 2016 8:21 pm

Định mệnh
Ngày đó đến rồi sao
Mấy thằng đệ A đâu rồi, vào cân bản đồ nào :D
https://3kprivate.com
holitinh01
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

GIA NHẬP : 16/04/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Bien Hoa, Dong Nai

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyThu Apr 28, 2016 9:31 pm

mình nghĩ nên cho tỉ lệ train va crop đồ x3 x4 as chứ theo tỉ lệ như as hiện h thì chua chát quá sẽ có 1 số gamer k chịu đựng nổi mà rời đi
choitqc1
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

GIA NHẬP : 30/03/2015
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : long xuyen an giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyThu Apr 28, 2016 10:13 pm

file tải 3.18G vãi đái
choitqc1
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

GIA NHẬP : 30/03/2015
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : long xuyen an giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyThu Apr 28, 2016 10:25 pm

Trời còn hạn chế thời gian nữa.
"Tam Quốc Chí của chúng ta sẽ dùng bản chuẩn AS đầy đủ tính năng và hướng phát triển lâu dài, có thể kích hoạt tính năng 3+2 nghĩa là giới hạn 3 tiếng đầu nhận 100% kinh nghiệm, 2 tiếng sau nhận 50% kinh nghiệm quá 5 tiếng nhận 0% điểm kinh nghiệm nhằm vừa cày cuốc hạn chế vừa farm đồ đảm bảo tính lâu dài của game". Tình ơi xin yên giấc.....
ba13uon
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
ba13uon

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyFri Apr 29, 2016 12:16 am

choitqc1 đã viết:
Trời còn hạn chế thời gian nữa.
"Tam Quốc Chí của chúng ta sẽ dùng bản chuẩn AS đầy đủ tính năng và hướng phát triển lâu dài, có thể kích hoạt tính năng 3+2 nghĩa là giới hạn 3 tiếng đầu nhận 100% kinh nghiệm, 2 tiếng sau nhận 50% kinh nghiệm quá 5 tiếng nhận 0% điểm kinh nghiệm nhằm vừa cày cuốc hạn chế vừa farm đồ đảm bảo tính lâu dài của game". Tình ơi xin yên giấc.....

Ban đầu dự tính là thế sau mới viết vụ hack đc thời gian nên thôi đấy bạn :D
ba13uon
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ
ba13uon

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyFri Apr 29, 2016 2:28 am

choitqc1 đã viết:
file tải 3.18G vãi đái

Bản cài đặt full đó bạn nhé ! ^^
vpmd1733
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

GIA NHẬP : 24/06/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : my tho

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyFri Apr 29, 2016 7:08 am

cai tren slg10000 choi dc ko
donghoi
BINH NHẤTBINH NHẤT
donghoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyFri Apr 29, 2016 7:27 am

có làm nhiệm vụ đặc thù k chế
Phoenix
CHỈ HUYCHỈ HUY
Phoenix

Cảm Ơn : 29
NGÀY SINH : 29/02/1984
GIA NHẬP : 30/07/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : cầu gốm

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyFri Apr 29, 2016 8:34 am

doanhkaka12 đã viết:
Định mệnh
Ngày đó đến rồi sao
Mấy thằng đệ A đâu rồi, vào cân bản đồ nào :D
Cân hay feat thế đồng chí

Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 73

Được sửa bởi Phoenix ngày Fri Apr 29, 2016 10:07 am; sửa lần 1.
https://3kvn.forumvi.com
hoangtu2810
BINH NHẤTBINH NHẤT
hoangtu2810

Cảm Ơn : 6
NGÀY SINH : 30/11/1993
GIA NHẬP : 26/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyFri Apr 29, 2016 9:49 am

choitqc1 đã viết:
file tải 3.18G vãi đái
3.18G nhẹ hều mà , game bây h toàn 10-20 GB
ThaiTuPK
THƯỢNG SĨTHƯỢNG SĨ
ThaiTuPK

Cảm Ơn : 11
GIA NHẬP : 14/07/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : TP Ca Mau

Thú Nuôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 EmptyFri Apr 29, 2016 11:41 am

hoangtu2810 đã viết:
choitqc1 đã viết:
file tải 3.18G vãi đái
3.18G nhẹ hều mà , game bây h toàn 10-20 GB

game nào 2d mà nặng 10-20g ông lội... xạo vừa thôi !
Nói 3d còn tin ^^! chứ 2d không có đâu...
tôi làm bên CTV thị trường game ko lẽ ko biết &^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ   Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ - Page 3 Empty

Server Tam Quốc Chí chuẩn phiên bản đúng của Asiasoft lần đầu tiên tại VN ạ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Tam Quốc Chi Sever Việt Nam - Phiên Bản Hồi Ức Tam Quốc Chí - Chuẩn Asiasoft Hiện Tại
» Khai Mở Alpha Test 23/9/2018 - Tam Quốc Chí Sever Việt Nam - Chuẩn ASIASOFT
» Khai Mở Alpha Test 23/9/2018 - Tam Quốc Chí Sever Việt Nam - Chuẩn ASIASOFT
» Alpha Test Tam Quốc Chí Sever Việt Nam - Phiên bản Ai Cập Chuẩn DZOGAME
» Khai Mở Open Beta Sever 3/10 - Tam Quốc Chí Sever Việt Nam - Sever Chuẩn ASIASOFT
Trang 3 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next