TAM QUỐC CHÍ SEVER PRIVATE

TAM QUỐC CHÍ PRIVATE

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Post_t10Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
xin link sgol tqccn001 Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Fri Mar 15, 2024 6:26 pm
Sever TQC Bá Vương ( 2024) Version 35 (Open 09/03/2024) pkuongank1997 Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Wed Mar 06, 2024 3:37 pm
(HOT) Source 4 char 6 char version 17 đến 35 (HOT) doianh7890 Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Tue Mar 05, 2024 6:13 pm
[Hot]Giao diện hoàn toàn mới của phiên bản V34 [New] doianh7890 Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Tue Mar 05, 2024 6:11 pm
AUTO BUFF MÁU, KẸP TAB VÀ AUTO CLICK Nguyenlam113 Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Sat Mar 02, 2024 7:04 pm
SV 500 up 750 moi ra ducshpy123 Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Wed Feb 21, 2024 5:25 pm
Tong hop web TQC private china! Nguyenlam113 Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Wed Feb 21, 2024 11:58 am
xin link sgol 15 Nguyenlam113 Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Wed Feb 21, 2024 11:36 am
Sv 160 mới ra ngày 15/0 20h Dell Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Tue Feb 06, 2024 11:30 am
Mời chơi TQC Private - SV Tần Tử Anh doanhkaka12 Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Sun Jan 28, 2024 9:46 pm
sever 160 up 180 10 cự úp lên 2 lần nữa full nè máy ní benzema123 Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Sat Dec 30, 2023 10:45 pm
SV 160 5 năm chơi một sv . ichiru123 Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty Mon Dec 11, 2023 9:09 am
Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Post_f12Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Post_f10

Share | 

Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thanhdogtvt
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

Cảm Ơn : 0
GIA NHẬP : 05/03/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : ha noi

Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin   Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin EmptyWed Nov 07, 2012 2:38 pm

Tình hình là kết mấy bài nhạc trũ tình trên trang chủ.Mod up lên link đi cho mình xin với.Thank all
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Cảm Ơn : 48
NGÀY SINH : 29/01/1989
GIA NHẬP : 15/08/2011
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : I'm from heaven !!! NO , i'm from HELL

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin   Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin EmptyWed Nov 07, 2012 4:49 pm

cài IDM tự bắt link thôi.. cần gì phải up... gà thế...
ThaiTuPK
THƯỢNG SĨTHƯỢNG SĨ
ThaiTuPK

Cảm Ơn : 11
GIA NHẬP : 14/07/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : TP Ca Mau

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M: 1
Eyrie A Eyrie A: 2
kappa kappa: 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin   Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin EmptyWed Nov 07, 2012 5:18 pm

quá trữ tình ^^!! IDM dow về là có thể tải tất cả
chjplove_92
BINH NHẤTBINH NHẤT
chjplove_92

Cảm Ơn : 2
NGÀY SINH : 10/09/1992
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : Biên Hòa

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M: 1
Eyrie A Eyrie A: 2
kappa kappa: 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin   Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin EmptyWed Nov 07, 2012 11:26 pm

cách đơn giản ko biết cài idm thì qua nhaccuatui.com hay mp3.zing.vn mà down bấm tên bài hát về mà down....@@
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin   Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin EmptyThu Nov 08, 2012 7:39 am

giờ là 1K 1 bài... ai không biết cài IDM thì cố gắng bỏ tiền ra mua thôi...
thanhdogtvt
MỚI NHẬP NGŨMỚI NHẬP NGŨ

Cảm Ơn : 0
GIA NHẬP : 05/03/2012
ĐẾN TỪ ĐẾN TỪ : ha noi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin   Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin EmptyThu Nov 08, 2012 10:33 am

HoangHiep đã viết:
cài IDM tự bắt link thôi.. cần gì phải up... gà thế...
ah có 1 số bài thấy nó ko chịu bắt link.với lại nếu mod còn mấy bài như kiểu thế này thì up cả lên chứ cả list có 15 bài thấy ít quá
HoangHiep
ĐẠI TƯỚNGĐẠI TƯỚNG
HoangHiep

Thú Nuôi
Eyrie M Eyrie M:
Eyrie A Eyrie A:
kappa kappa:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin   Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin EmptyThu Nov 08, 2012 11:24 am

link nào nó cũng bắt hết nếu không bắt xem lại cài đặt idm nhé... Nhạc trữ tình thì nhiều nhưng mà không rảnh lắm. dạo này đang bận lo cho học sinh thi tốt nghiệp với đi học cao học nên hơi bận. anh em thông cảm...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin   Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin Empty

Nhờ Mod up link mấy bài hát trên trang chủ cho mình xin

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» cho mình hỏi khì mình vào qoqo9.com thì nó mặc định trang web xd99.org luôn mem nào có cách khắc phục k????
» may ban cho minh xin link dow sever may ban dang choi di minh tks nha
» Ai bik trang web tìm sever china chỉ bảo mình ít coi
» ai post sv 180 pm gấp cần xin lai link down load +dk + trang chu anh zao xoá hết rồi
» Xin link trang chủ chính cống của Trung Quốc
Trang 1 trong tổng số 1 trang